Công cụ vẽ ống gió đến 2014 (LispNam)

Trungre

Thành Viên [LV 4]
Hi All
LispNam die rồi, mấy bác down cái này về dùng.
Chạy rất tốt, nhớ đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi cài nhé các đại ca.
Thời hạn sử dụng đến 2014. Hy vọng đến thời gian này cộng đồng chúng ta sẽ có sản phẩm tốt hơn phục vụ mọi người.
----------
Thêm bảng lệnh tắt cho mọi người. Cập nhật ngày 18/10/2011

Đính kèm

• CongCuVeOngGio - 2014.rar
    603 KB · Xem: 8,901
  • BangLenhTat-LispNam.pdf
    76.5 KB · Xem: 3,112
Ðề: Công cụ vẽ ống gió đến 2014 (LispNam)

các bạn cho hỏi chút lispNam là gì thế mình chưa biết gì về cái này lên tò mò muốn biết mong sự giúp đỡ của bạn
thanhks

Cong cu ve ong gio la gi vay may bac? em cung moi nghe lan dau, ko bit no dung cho muc dich gi? co phai la de thiet ke he thong quat hut, hay thong gio khong? mog cac bac giai dap giup tieu de!

Mình dùng bản LispNam này trước đây vẫn ngon, sau rồi nó chết không dùng được nữa!, bây giờ lại có nhu cầu dùng cho dự án này mà download bản sử dụng tới năm 2010 ở trên về mà khi load vào nó báo lỗi như thế này: (load "nnam.fas") ; error: LOAD failed: "nnam.fas", bạn nào biết cách khắc phục chỉ giúp mình với!, mình xin cảm ơn!
Các bạn hướng dẫn mình qua email: [email protected] thì tốt quá!. mình rất rất cảm ơn!

mình cũng mới bước vào nghề cũng cài lispnam trên card 2008 nhưng toàn hiện dấu"?" thôi mình đã làm theo hướng dẫn nhưng không thành công mong bác nào biết chỉ giùm với thank you very much

bạn mở file File Nnam.lsp

xoá đoạn mã. và lưu lai vị trí cũ. Các bạn dùng mãi mãi.

;;;error

(defun nn_err (s)

(if (/= s "Function cancelled") (princ (strcat "\nError: " s)) )

(if undoit

(progn (command) (command "UNDO" "e")

(princ "\nundoing...") (command "U"))

(command "UNDO" "e") )

(command "REDRAWALL")

(nn_res)

)[/COLOR]

Thankyou And Best Regards

Vu Yen Thao(Mr)
[email protected]

Khi mình load thì hiện ra chữ:
"error 1 - The file okey.fas error" ; error: quit / exit abort
Sửa lỗi này thế nào bạn?

chào mọi người ,mình vào phần "op" mà không thấy lispNam đâu cả. ai bít sủa lỗi đó không vậy :liên lac qua yahoo :satthusaoxanh_ml . giúp mình với nhé

Hi All
Cái này sd rất tốt trên cad 2007, mình đã thử rất nhiều máy, nếu các vesion khác của cad ko sd được, mấy bác nên chuyển về 2007 mà xài.
Thân

Hi All
Cái này sd tốt trên cad 2009, mình đang xài Cad 2009. Có mấy pác sử dụng không được vui lòng đọc kỹ hướng dẫn và hãy làm lại 1 lần nữa
Thân

Back
Bên trên